ഭുവനേശ്വര്‍: നടിയും ഗായികയുമായ രുചിസ്മിത ഗുരുവിനെ തൂങ്ങിമരിച്ചനിലയില്‍ കണ്ടെത്തി. ഒഡിഷയിലെ ബലാംഗിറില്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസമായിരുന്നു സംഭവം.അമ്മാവന്റെ വീട്ടിലെ ഫാനിലാണ് തൂങ്ങിയത്. ഭക്ഷണം തയ്യാറാക്കുന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട തര്‍ക്കമാണ് ജീവനൊടുക്കുന്നതിന്റെ കാരണമെന്ന് നടിയുടെ മാതാവ് പ്രതികരിച്ചു.രാത്രി എട്ടുമണിക്ക് ആലൂ പറാത്ത തയ്യാറാക്കാന്‍ അവളോട് പറഞ്ഞു. പത്ത് മണിയാകട്ടെ എന്നതായിരുന്നു മറുപടി. തുടര്‍ന്ന് തര്‍ക്കമായി. ഇതിനുപിന്നാലെയാണ് മരിച്ചനിലയില്‍ കണ്ടെത്തിയത്. ‘- മാതാവ് വെളിപ്പെടുത്തി. രുചിസ്മിത ഇതിനുമുന്‍പും ആത്മഹത്യയ്ക്ക് ശ്രമിച്ചിരുന്നുവെന്നും മാതാവ് ആരോപിച്ചു.പൊലീസ് അസ്വാഭാവിക മരണത്തിന് കേസെടുത്ത് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചു. സംഗീത ആല്‍ബങ്ങളിലൂടെയാണ് രുചിസ്മിത പ്രേക്ഷകര്‍ക്ക് സുപരിചിതയായത്. നിരവധി ചിത്രങ്ങളിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Check Also

കൈക്കുഞ്ഞിനെയുമെടുത്ത് സ്റ്റേജുകളില്‍ നിന്ന് സ്റ്റേജുകളിലേക്ക്….വീടെന്ന സ്വപ്നം പാതിവഴിയില്‍ തകര്‍ത്തെറിഞ്ഞത് കൊവിഡ്; ഉള്ളു നോവുമ്പോഴും പൊട്ടിച്ചിരിപ്പിച്ച കൊല്ലം സുധി

ഒരു ചിരി, പിന്നെയൊരു അമ്പരപ്പ്, വീണ്ടുമൊരു പൊട്ടിച്ചിരി, പിന്നെ അല്‍പം ശോകം ഞൊടിയിടയില്‍ ഇ…