റായ്പുര്‍: ഭാര്യയുമായി കലഹിച്ച യുവാവ് അമ്മയെയും കൈക്കുഞ്ഞിനെയും മഴു ഉപയോഗിച്ച് വെട്ടി കൊലപ്പെടുത്തി. ഛത്തിസ്ഗഡിലെ ബാലോഡ് ജില്ലയിലെ ഉസര്‍വാര ഗ്രാമത്തില്‍ ശനിയാഴ്ചയാണ് സംഭവം.
സംഭവത്തില്‍ ഭവാനി നിഷാദ് (30) നെ പോലീസ് അറസ്റ്റുചെയ്തു. അമ്മ ശാന്ദി നിഷാദ് (50) രണ്ട് മാസം പ്രായമായ മകന്‍ വെഭവ് എന്നിവരെ വെട്ടി കൊലപ്പെടുത്തിയശേഷം ഭാര്യ ജഗേശ്വരി ( 26) നെ ഇയാള്‍ ആക്രമിച്ച് പരിക്കേല്‍പ്പിച്ചത്.പ്രതി കുറ്റം സമ്മതിച്ചിട്ടുണ്ട്. പരിക്കേറ്റ യുവതിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. ഇവര്‍ അപകടനില തരണം ചെയ്തതായി ഡോക്ടര്‍മാര്‍ അറിയിച്ചു. സംഭവത്തില്‍ പോലീസ് കേസ് രജിസ്റ്റര്‍ചെയ്ത് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.നിഷാദ് മറ്റൊരാളുടെ എടിഎം കാര്‍ഡ് മോഷ്ടിച്ച് 4,0000 രൂപ കവര്‍ന്നിരുന്നു. ഇത് പുറത്തറിഞ്ഞതോടെ പ്രതി കടുത്ത മാനസിക സംഘര്‍ഷത്തിലായിരുന്നു. തുടര്‍ന്ന് ഭാര്യയുമായുണ്ടായ വാക്കുതര്‍ക്കമാണ് കൊലപാതകത്തില്‍ കലാശിച്ചതെന്ന് പോലീസ് പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Check Also

ദോഹ-കോഴിക്കോട് എയര്‍ ഇന്ത്യ എക്‌സ്പ്രസ്സ് അനിശ്ചിതമായി വൈകുന്നു; ഉച്ചയ്ക്ക് 12.35ന് പുറപ്പെടേണ്ട വിമാനം രാത്രി പുറപ്പെടുമെന്ന് അറിയിപ്പ്

ദോഹ :ഇന്ന് ഉച്ചയ്ക്ക് 12.35 പുറപ്പെടേണ്ടിയിരുന്ന ദോഹ-കോഴിക്കോട് വിമാനം അനിശ്ചിതമായി വൈകുന്…