ഫര്‍ണിച്ചര്‍ വ്യവസായത്തിലെ പോളിമര്‍ സൊല്യൂഷനുകളില്‍ ആഗോള തലവനായ റെഹാവു, ഫര്‍ണിച്ചര്‍ ഇന്റീരിയര്‍ ഡിസൈന്‍ മേഖലയിലെ ഇന്ത്യയിലെ പ്രമുഖ ഇവന്റായ ഇന്‍ഡ്യവുഡ് 2024-ല്‍ തങ്ങളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ഉത്പന്ന ശ്രേണി പുറത്തിറക്കി. തങ്ങളുടെ 75-ാം വാര്‍ഷികം ആഘോഷിക്കുന്ന ഈ അവസരത്തില്‍ റൗവിസിയോ ക്രിസ്റ്റല്‍ ഡീപ് കളക്ഷന്‍, റൗവോളറ്റ് നോബിള്‍ മാറ്റ് റോളര്‍ ഷട്ടര്‍ ശ്രേണി എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം റെഹാവുവിന്റെ നൂതനമായ ഓഫറുകളുടെ കേന്ദ്രമായ റൗകാന്റക്‌സ്‌നെ കമ്പനി അഭിമാനപൂര്‍വ്വം പ്രദര്‍ശിപ്പിച്ചു. ഇന്ത്യയിലുടനീളമുള്ള റെഹാവുവിന്റെ നിര്‍മ്മാണ-വിതരണ ശൃംഖല ഏകീകരിക്കാനും പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമതയും ഉല്‍പ്പന്ന ലഭ്യതയും ഗണ്യമായി വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കാനും ലക്ഷ്യമിട്ടു റെഹാവു അടുത്തിടെ വഡോദരയില്‍ അതിന്റെ അത്യാധുനിക എക്‌സലന്‍സ് സെന്റര്‍ ഉദ്ഘാടനംചെയ്യുകയുണ്ടായി.”റെഹാവുവില്‍, ഞങ്ങളുടെ 75-ാം വാര്‍ഷികം ഭൂതകാലത്തിന്റെ ആഘോഷം മാത്രമല്ല, ഭാവിയിലേക്കുള്ള ഒരു വഴിവിളക്കാണ്. ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കളുടെ നിലവിലെ ആവശ്യങ്ങള്‍ നിറവേറ്റുക മാത്രമല്ല, ഭാവിയിലെ ട്രെന്‍ഡുകള്‍ മുന്‍കൂട്ടി കാണുകയും ചെയ്യുന്ന പയനിയറിംഗ് സൊല്യൂഷനുകള്‍ക്കായി ഞങ്ങള്‍ പ്രതിജ്ഞാബദ്ധരാണ്, ”റെഹായു സിഇഒ ശ്രീ റാഫേല്‍ ഡൗം പറഞ്ഞു.”ആഗോള ഇന്ത്യയ്ക്കായുള്ള ജര്‍മ്മന്‍ ഗുണനിലവാരം” എന്ന ഞങ്ങളുടെ ഈ വര്‍ഷത്തെ തീം അഭിലാഷമുള്ള ഇന്ത്യയുടെ കൂടിച്ചേരലും അതിനെ മികവോടെ സേവിക്കാനുള്ള ഞങ്ങളുടെ പ്രതിബദ്ധതയും അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഉപഭോക്താക്കള്‍ ഒരു റെഹാവു ഉല്‍പ്പന്നം വാങ്ങുമ്പോള്‍, ഞങ്ങള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന സമാനതകളില്ലാത്ത ഗുണനിലവാരത്തിനും വിശ്വാസ്യതയ്ക്കും അവര്‍ ഞങ്ങളെ വിശ്വസിക്കുന്നു.’ റെഹാവു സൗത്ത് ഏഷ്യയിലെ ഫര്‍ണിച്ചര്‍ സൊല്യൂഷന്‍സ് വിപി ശ്രീ മനീഷ് അറോറ പറഞ്ഞു.റെഹാവുവിന്റെ ഇന്‍ഡ്യവുഡ് 2024-ലെ ഫലപ്രദമായ പങ്കാളിത്തവും അതിന്റെ തന്ത്രപരമായ പ്രഖ്യാപനങ്ങളും നൂതനത്വത്തിലും ഗുണമേന്മയിലും വഴികാട്ടാനുള്ള കമ്പനിയുടെ സമര്‍പ്പണത്തിന് അടിവരയിടുന്നു. റെഹാവു ഇന്ത്യയില്‍ അതിന്റെ കാല്‍പ്പാടുകള്‍ വിപുലീകരിക്കുന്നത് തുടരുന്നതിനാല്‍, ഇന്ത്യന്‍ ഫര്‍ണിച്ചര്‍ വ്യവസായത്തില്‍ മികവ് നല്‍കുന്നതിനും വളര്‍ച്ചയെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിനും അത് പ്രതിജ്ഞാബദ്ധമാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Check Also

ദോഹ-കോഴിക്കോട് എയര്‍ ഇന്ത്യ എക്‌സ്പ്രസ്സ് അനിശ്ചിതമായി വൈകുന്നു; ഉച്ചയ്ക്ക് 12.35ന് പുറപ്പെടേണ്ട വിമാനം രാത്രി പുറപ്പെടുമെന്ന് അറിയിപ്പ്

ദോഹ :ഇന്ന് ഉച്ചയ്ക്ക് 12.35 പുറപ്പെടേണ്ടിയിരുന്ന ദോഹ-കോഴിക്കോട് വിമാനം അനിശ്ചിതമായി വൈകുന്…