ജീവിതയാത്ര ആരംഭിക്കുന്ന ദമ്പതികള്‍ക്ക് പുതുജീവിതം തുടങ്ങാന്‍ ആകര്‍ഷകമായ വേദികള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്തു കൊണ്ട് ദുബായ് നഗരം ഈ വിവാഹ സീസണിനെ എതിരേല്‍ക്കുന്നു. ദുബായ് ടൂറിസവും ദുബൈയിലെ പ്രധാന ഹോട്ടലുകളും ചേര്‍ന്നാണ് നവദമ്പതികള്‍ക്ക് ഈ സൗകര്യം ഒരുക്കുന്നത്. ദുബായ് നഗരത്തെ ഒരു പ്രധാന അന്താരാഷ്ട്ര വിവാഹ ഡെസ്റ്റിനേഷന്‍ ആക്കാനുള്ള ദുബായ് ടൂറിസത്തിന്റെ ശ്രമത്തിന്റെ ഭാഗമായാണ് പ്രമുഖ ഹോട്ടലുകളോട് ഒത്തുചേര്‍ന്നു ഓഫറുകള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുള്ളത്. സമൃദ്ധമായ ബീച്ച് റിസോര്‍ട്ടുകള്‍ മുതല്‍ നഗര പ്രതാപം വരെ, ദമ്പതികളുടെ തനതായ മുന്‍ഗണനകളും ആഗ്രഹങ്ങളും നിറവേറ്റുന്ന വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന നിരവധി വിവാഹ ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങള്‍ ദുബൈയില്‍ ഉണ്ട്.

വിവാഹ ആഡംബരത്തിന്റെ പ്രതിരൂപമായ ദുബായ് അറ്റ്‌ലാന്റിസ് ദി റോയല്‍, ജുമൈറ ബീച്ചിലെ ഫോര്‍ സീസണ്‍സ് റിസോര്‍ട്ട്, പാം ജുമൈറയുടെ സമൃദ്ധമായ ലാന്‍ഡ്സ്‌കേപ്പുകളുടെ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന ദി പാം, പാം ജുമൈറയുടെ അതിമനോഹരമായ തീരത്ത് മനോഹരമായി സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന റിക്സോസ് ദി പാം ദുബായ് ഹോട്ടല്‍ & സ്യൂട്ടുകള്‍, നിക്കി ബീച്ച് റിസോര്‍ട്ട് & സ്പാ, അന്താര ഡൗണ്‍ടൗണ്‍, അല്‍ സീഫ് ഹെറിറ്റേജ് ഹോട്ടല്‍ എന്നീ ഹോട്ടലുകളാണ് ദുബായ് ടൂറിസവുമായി സഹകരിച്ചു വിവാഹ വേദികള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്.

ജീവിതയാത്ര ആരംഭിക്കുന്ന ദമ്പതികള്‍ക്ക്, ദുബായിലെ ആഡംബര വിവാഹ വേദികള്‍ മറക്കാനാവാത്ത ഓര്‍മ്മകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഐക്കണിക് ലാന്‍ഡ്മാര്‍ക്കുകള്‍ മുതല്‍ ഒറ്റപ്പെട്ട പറുദീസകള്‍ വരെ, ഓരോ വേദിയും ഈ ഊര്‍ജ്ജസ്വലമായ നഗരത്തിന്റെ ഹൃദയഭാഗത്ത് അവരുടെ സ്വന്തം സ്വപ്നതുല്യമായ വിവാഹജീവിതം ആരംഭിക്കുവാന്‍ ദുബായ് നഗരം സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Check Also

ബിനോയ് തോമസിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ആഗ്രഹം നിറവേറ്റുമെന്ന് സുരേഷ് ഗോപി

കൊച്ചി: കുവൈറ്റ് ദുരന്തത്തില്‍ മരിച്ച തൃശൂര്‍ ചാവക്കാട് തെക്കന്‍ പാലയൂര്‍ ബിനോയ് തോമസിന് വ…